இறுவெட்டு
அருள்மிகு சாந்தை சித்திவிநாயகர் ஆலய பக்தி இசைப்பாடல் இறுவெட்டு (CD) வெளிவந்துவிட்டது. தற்போது இந்த இறுவெட்டு சாந்தை சித்திவிநாயகப் பெருமானின் அலங்கார உற்சவ நாட்களில் ஆலயத்தில் விற்பனையாகிக் கொண்டிருக்கின்றது. இறுவெட்டு விற்பனையில் கிடைக்கும் பணம் அனைத்துமே கோவில்த் திருப்பணிக்கே வழங்கப்படும்.தொடர்புகட்கு: email; janusanje@hotmail.com mobil: 0047 45476031
அன்னதான சபை

பணிப்புலம் பதிதனில் எழுந்தருளி அருள்பாலிக்கும் ஸ்ரீ முத்துமாரி அம்பாள் ஆலய நிகழ்வுகளையும், பூசைகளையும், விழாக்களையும் புலம் பெயர் வாழ், புலம்வாழ் எம் மக்களுக்கு தெரியப் படுத்தும் முகமாக ஆலய ஆதீன கர்த்தாக்களினால் http://panippulamsrimuthumariamman.com/ எனும் இணையத்தளம் உருவாக்கப்பெற்று இணைய வலையில் வலம் வருகிறது என்பதனை அறியத் தருகின்றோம்.

Leave a Reply

பூசை நேரங்கள்
poshai
தேர்த்திருப்பணி சபை
பலஸ்தாபன நிகழ்வு
ஆறுமுகநாவலர்
Jothidam
தமிழில் எழுத
பிள்ளையார் கதை
DSC08079-Max-Width-640-Max-Height-480" alt="" width="175" class="aligncenter" />